Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ )

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
hitplaytra12
น้องใหม่MoonStory

วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ )   วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:31 am

ขั้นแรกโหลด เมเปิ้ลเซิฟนอก เวอร์ชั่น V6.2 มาก่อนนะครับ แล้วจัดการ install ที่ๆคุณอยากให้มันอยู่

1. โหลด MoonMs มาแล้วแตกไฟล์ใน folder ที่คุณลงเมเปิ้ลไว้

วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) 1247365680_0.12809900

จากนั้นคาดว่าน่าจะเล่นได้แล้วครับ

หากมีปัญหาอะไรอีกบอกผมได้เลยครับ

::llนวหน้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
moonstory
Administrator
Administrator

วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณ แนวหน้าที่ให้การชี้แจงครับ   วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:45 am

ขอบคุณ แนวหน้าที่ให้การชี้แจงครับ
copts001
CM~MoonStory
copts001

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Thank   วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 9:48 am

ภาพชัดแจน มาก คับ ขอบคุณแนวหน้า ทีให้ คำแนะนำ ดีๆ คับ
http://moon-story.sytes.net/
CM~Benz
CM~Benz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำดีจิงๆ   วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Icon_minitimeSun Jul 12, 2009 6:37 pm

ดีจิงๆที่เอามาลงไว้
CM~F
CM~F

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ก็ ดี แห๊ะ   วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ ) Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 10:28 pm

ดี เหมือน กัล น๊ะ ที่ เอา วิธี การ มา เผย แพ่
By CM~F
http://Tanongza-f.hi5.com

วิธีลงเกมครับ ( เห็นคนถามเยอะมาอ่านซะ )
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1